Máy khoan Hikoki FDV16VB2 (13mm-Hộp nhựa)
Máy khoan Hikoki FDV16VB2
Khoan tường 16mm
Khoan thép 13mm
Khoan gỗ 25mm
Công suất   : 550 W
Tốc độ  :  0-2900 vòng/phút
Tốc độ va đập : 0-46.400 lần/phút
Chiều dài thân : 289mm
Trọng lượng : 1,6kg
Hãng sản xuất: Hikoki
Xuất xứ: China
Bảo hành:06 Tháng
Giá: 1.600.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan Hikoki FDV16VB2
Khoan tường 16mm
Khoan thép 13mm
Khoan gỗ 25mm
Công suất   : 550 W
Tốc độ  :  0-2900 vòng/phút
Chiều dài thân : 289mm